Mẫu hợp đồng mua bán đất viết tay chưa có sổ đỏ

Những điều cần biết khi mua nhà đất bằng giấy viết tay

Khi chuyển nhượng nhà đất phải lập hợp đồng và công chứng hoặc chứng thực theo quy định. Vậy, hiện nay có được mua bán nhà đất bằng giấy viết tay hay không? Từ 01/7/2014, không được mua bán bằng giấy viết tay? Điểm a khoản 3 Điều 167 Luật Đất đai 2013 quy định: Hợp đồng chuyển nhượng, tặng cho, thế...

So sánh các bảng liệt kê

So sánh
0888.79.89.79
icons8-exercise-96 chat-active-icon